Sun. Aug 9th, 2020

#PUNE : ‘व्हर्चुअल लॅबोरेटरी अँड आयसीटी टूल्स’ विषयावर फार्मसी वेबिनार

शबनम न्युज : १२ जुलै (प्रतिनिधी) पुणे :- महाराष्ट्र कॉस्मोपोलिटन एज्युकेशन सोसायटीच्या अल्लाना कॉलेज ऑफ फार्मसी तर्फे ‘व्हर्चुअल लॅबोरेटरी,प्रॅक्टिकल वर्क अँड आयसीटी टूल्स’ या विषयावर वेबिनार द्वारे मार्गदर्शन आयोजित करण्यात आले होते.

 

 

 

 

 

 

हा वेबिनार १२ जुलै रोजी ,दुपारी ४ वाजता आयोजित करण्यात आला  होता. डॉ.सतीश पोलशेट्टीवार(एम आय टी स्कुल ऑफ फार्मसी,पुणे)यांनी  मार्गदर्शन केले.अल्लाना कॉलेज ऑफ फार्मसीच्या प्राचार्य डॉ.किरण  भिसे यांनी ही माहिती दिली.

 

 शबनम न्यूज आता टेलीग्राम वर उपलब्ध आमचं चैनल जॉईन करण्यासाठी (@Shabnamnews)
येथे क्लिक करा आणि ताज्या व महत्त्वाच्या बातम्या मिळवा.
  शबनम न्यूज च्या नवनवीन बातम्या मिळविण्यासाठी आमच्या व्हाट्सअप ग्रुप मध्ये सामील व्हा, (@Shabnamnews) त्याकरिता येथे क्लिक करा.
 

ताज्या बातम्या

error: Content is protected !!