WeCreativez WhatsApp Support
शबनम न्यूज मध्ये आपले स्वागत आहे.
मी आपली काय मदत करू शकतो ?
Thu. Feb 20th, 2020

“बायपास रोड” चित्रपट 8 नोव्हेंबरला प्रदर्शित

शबनम न्यूज : फिल्मी दुनिया (दि. ०४) – बॉलिवूड अभिनेता नील नितीन मुकेश यांचा आगामी ‘बायपास रोड’ हा सस्पेन्स ड्रामा चित्रपट 8 नोव्हेंबरला प्रदर्शित होणार आहे. नील नितीन मुकेश यांनी पुण्यात आयोजित पत्रकार परिषदेत अशी माहिती दिली. आयनॉक्स येथे झालेल्या या पत्रकार परिषदेत नील समवेत त्याचा भाऊ नमन ही उपस्थित होते. नील नितीन मुकेशचा भाऊ नमन नितीन मुकेश यांनी दिग्दर्शित केलेला हा पहिला चित्रपट आहे.फिल्मच्या पोस्टरमध्ये नील व्हीलचेयरवर बसलेला दिसत आहे. यात अदाह शर्मा, गुल पनाग आणि रजित कपूर यांच्याही प्रमुख भूमिका आहेत.
नुकतेच या चित्रपटाचे गाणे प्रसिद्ध झाले. गाण्यात नील नितीन मुकेश आणि अदा शर्मा एका रोमँटिक शैलीत नाचताना दिसत आहेत. या गाण्याचे बोल आहेत ’सो गया ये जहां’ जुन्या गाण्याचे पुनरुत्थान आहे.  नील या चित्रपटाविषयी म्हणाले की, ’थ्रिलर स्टाईल हे माझे वैशिष्ट्य आहे. मी माझ्या फिल्मी करिअरची सुरुवात ’जॉनी गद्दार’ पासून केली. माझ्या कारकिर्दीचा आजवरचा हा एक उत्तम अनुभव आहे. थोडके चित्रपट निर्माते चांगले थ्रिलर चित्रपट का करतात हे मला आश्चर्य वाटते. ’ दिग्दर्शक नमनला आशा आहे की या थ्रिलरद्वारे इंडस्ट्रीमध्ये एक नवीन बेंचमार्क स्थापित होईल. चित्रपटाच्या वितरणासाठी किंवा वितरणासाठी पीव्हीआर पिक्चर्सने प्रॉडक्शन हाऊस ईएनएफ फिल्म्स आणि मिरज एन्टरटेन्मेंटसमवेत सहकार्य केले आहे.

 

ताज्या बातम्या